KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

*
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSW 11:05 FT <5> Perth GloryNữ
0 - 4
Melbourne city Nữ <2>
+1 0 - 1 - 12:05 FT <7> Brisbane Roar nàng
2 - 8
Adelaide Utd Nữ <3>
-1/2 0 - 4

Bạn đang xem: Kết quả bóng đá hôm nay

siêu việt Anh
AUSA 13:45 FT <9> Central Coast
1 - 1
Perth Glory <12>
-1/2 0 - 0 - 14:45 FT <10> Brisbane Roar
3 - 1
Macarthur FC <6>
-1/2 1 - 0 AUSW 15:45 FT <6> Newcastle Jets người vợ
0 - 1
Sydney FCNữ <1>
+2 0 - 1 GHU19 17:00 FT Israel U19
0 - 0
Georgia U19
TNKA 17:30 FT <11> Sivasspor
2 - 1
Malatyaspor <20>
-3/4 0 - 1 TNKB 17:30 FT <2> Umraniyespor
3 - 3
Erzurum BB <3>
-1/4 2 - 1 - 17:30 FT <9> Manisa FK
1 - 1
Menemen Bld <15>
-1 0 - 0 GHCLB 18:00 FT AB Gladsaxe
3 - 2
Hvidovre IF
+1 1/4 3 - 1 TBN3 18:00 FT Real Betis B
0 - 2
Atl. Baleares
+1/2 0 - 1 - 18:00 FT Celta Vigo II
3 - 1
Rayo Majada.
-1/4 3 - 0 - 18:00 FT Andorra FC
0 - 1
Villarreal B
-1/2 0 - 1 - 18:00 FT Alcoyano
2 - 1
Sevilla B
-3/4 2 - 1 - 18:00 FT Racing Ferrol
3 - 1
Tudelano
-3/4 1 - 1 - 18:00 FT SD Logrones
1 - 0
Deportivo
+3/4 0 - 0 - 18:00 FT Racing Santander
0 - 0
Badajoz
-1/2 0 - 0 BDNB 18:00 FT <5> Nacional Madeira
3 - 0
Penafiel <8>
-1/2 1 - 0 AZEC 18:00 FT Gabala FC
1 - 1
Sumqayit
-1/2 1 - 0 THAA 18:00 FT <12> Ratchaburi
2 - 1
Suphanburi <13>
-3/4 0 - 1 - 18:00 FT <14> Prachuap FC
1 - 0
thủ đô bangkok thái lan Utd <2>
+3/4 0 - 0 HLA 18:15 FT <14> Go Ahead Eagles
1 - 4
AZ Alkmaar <4>
+1 1 - 3
trác việt Anh
- 18:15 FT <17> Sparta Rotterdam
1 - 0
Willem II <15>
-1/2 0 - 0 HLB 18:15 FT <11> NAC Breda
2 - 0
Den Bosch <13>
-1 1/4 1 - 0 ITA 18:30 FT <1> AC Milan 3
1 - 0
Sampdoria <16> 1
-1 1/4 1 - 0 POLA 18:30 FT <8> Wisla Plock
0 - 2
Piast Gliwice <10>
+0 0 - 0 IRNA 18:30 FT <9> Peykan
1 - 2
Havadar SC <12>
1 - 1 - 18:30 FT <3> Gol Gohar
2 - 0
Fajr Sepasi <14>
1 - 0 THAA 18:30 FT <4> Chonburi
1 - 2
Police Tero FC <10>
-3/4 0 - 0 GHCLB 19:00 FT Vejle
3 - 3
Fredericia
-1/2 2 - 2 GHU17 19:00 FT B.D.Nha U17
4 - 1
Slovakia U17
1 - 0 ANHL1 19:00 FT <8> Sheffield Wed.
0 - 2
Rotherham Utd <1>
+0 0 - 0 DUC3 19:00 FT <15> Viktoria Berlin 1
1 - 1
Verl <17>
+0 1 - 0 DUC4DB 19:00 FT <6> Babelsberg
2 - 1
Luckenwalde <9>
-1/4 1 - 0 - 19:00 FT <8> VSG Altglienicke
4 - 1
Berlin AK 07 <4>
+1/4 2 - 0 trộn 19:00 FT <7> Monaco 3
0 - 0
Lorient <17> 2
-1 1/4 0 - 0 ICELC 19:00 FT Valur Rey.
3 - 0
Grotta
-2 một nửa 1 - 0 SRBA 19:00 FT <12> Mladost Lucani
2 - 0
Backa Topola <10>
+1/4 1 - 0 BULA 19:15 FT <9> Arda Kardzhali
0 - 4
Ludogorets <1>
+1 0 - 4 DUB 19:30 FT <18> Ingolstadt 1
0 - 0
Sandhausen <15>
-1/4 0 - 0 - 19:30 FT <16> Fort.Dusseldorf
2 - 1
Schalke 04 <5>
+1/4 0 - 1 - 19:30 FT <13> Hannover 96
2 - 2
Darmstadt <4>
+1/4 1 - 1 DUC4DB 19:30 FT <13> Meuselwitz
4 - 1
Optik Rathenow <18>
-1 1 - 0 SCOC 19:30 FT Arbroath
1 - 3
Hibernian
+1/2 1 - 1 BIA 19:30 FT <8> Genk
2 - 0
Standard Liege <13>
-3/4 1 - 0 RMNA 19:30 FT <7> Arges Pitesti
1 - 0
Mioveni <12>
-1/4 1 - 0 IRNA 19:30 FT <8> Foolad Khozestan
1 - 0
Aluminium Arak <6>
0 - 0 THAA 19:30 FT <7> Port FC
1 - 2
Chiangmai United <16>
-1 1/4 0 - 1 URUA 19:30 FT <1> Liverpool phường (URU)
4 - 0
Albion FC (URU) <15> 1
0 - 0 ALBA 19:45 FT <2> Kukesi
4 - 0
Kastrioti Kruje <10>
2 - 0 GHCLB 20:00 FT GAIS
2 - 0
Falkenbergs
-1/4 0 - 0 - 20:00 FT Brage
2 - 4
Dalkurd FF
+0 0 - 0 ANHB 20:00 FT <17> Swansea City
3 - 1
Bristol thành phố <18>
-1/4 0 - 1 TBNA 20:00 FT <18> Alaves 4
2 - 1
Valencia <12> 3
+0 1 - 0 TBNB 20:00 FT <1> Eibar
0 - 0
Fuenlabrada <20>
-1/2 0 - 0 ITA3 20:00 FT Gubbio
1 - 1
US Olbia
-1/4 0 - 0 DUC3 20:00 FT <10> Wehen
1 - 0
Saarbrucken <3>
+0 0 - 0 DUC4B 20:00 FT St. Pauli II
1 - 0
Altona 93
-1 1/4 1 - 0 - 20:00 FT Teutonia Ottensen
3 - 0
Ein. Norderstedt
-1 1/4 1 - 0 DUC4N 20:00 FT <4> Elversberg
2 - 1
Hoffenheim II <13>
-1 một nửa 2 - 1 - 20:00 FT <18> Sonnenhof
0 - 1
TSV Schott Mainz <19>
-3/4 0 - 0 DUC4T 20:00 FT Schalke 04 II
0 - 0
Rodinghausen
+0 0 - 0
trác việt Anh
MKDA 20:00 FT <5> Makedonija 1
1 - 0
Tikves Kavadarci <10>
0 - 0 - 20:00 FT <1> Shkupi
2 - 1
Academy Pandev <3>
1 - 1 - 20:00 FT <9> FK Skopje
1 - 1
Borec Veles <11>
1 - 1 - 20:00 FT <12> Pelister
0 - 2
Rabotnicki <8>
0 - 0 - 20:00 FT <2> Shkendija
3 - 1
FC Struga <7>
2 - 0 GREA 20:00 FT <8> OFI Creta
2 - 1
Volos NFC <9>
-3/4 2 - 0 MLTA 20:00 FT <5> Hamrun Spartans
0 - 1
Gudja United <7>
-1/2 0 - 0 TNKA 20:00 FT <15> Antalyaspor
3 - 0
Fatih Karagumruk <12>
-1/4 2 - 0 HUNA 20:15 FT <8> Budapest Honved
3 - 1
MOL Fehervar FC <4>
+1/4 0 - 0 TSA 20:15 FT <2> Young Boys 1
3 - 1
Basel <3>
-1 1/4 1 - 1 TSB 20:15 FT <1> Aarau
2 - 0
phông <8>
-1/2 1 - 0 ITA3 20:30 FT Alto Adige
1 - 0
Pro Vercelli
-3/4 0 - 0 - 20:30 FT US Seregno
1 - 2
Padova
+3/4 1 - 1 - 20:30 FT Viterbese Calcio 1
2 - 3
Teramo
-1/4 2 - 1 - 20:30 FT Juventus U23
3 - 0
Mantova
-1/4 3 - 0 - 20:30 FT Virtus Verona
0 - 2
Aurora Pro Patria
-1/4 0 - 0 - 20:30 FT Lecco
3 - 1
Fiorenzuola
-1/2 2 - 1 - 20:30 FT Legnano
0 - 0
Giana Erminio
-1/4 0 - 0 - 20:30 FT AC Trento
0 - 2
AC Renate
+0 0 - 0 - 20:30 FT Pro Sesto
0 - 1
Feralpisalo
+1/2 0 - 0
siêu việt Anh
- 20:30 FT Piacenza
3 - 0
Pergolettese
-1/4 0 - 0 HLA 20:30 FT <11> Heerenveen
0 - 1
NEC Nijmegen <8>
-1/4 0 - 1 - 20:30 FT <13> RKC Waalwijk
0 - 2
Feyenoord <3>
+1 50% 0 - 1 HLB 20:30 FT <10> VVV Venlo
1 - 1
Roda JC <8>
+1/2 1 - 1 GREA 20:30 FT <5> Panathinaikos
2 - 0
Lamia FC <12>
-1 1/4 1 - 0 AUTA 20:30 FT <8> Hartberg
1 - 1
Admira <11>
+0 0 - 1 IRNA 20:30 FT <10> Nassaji Mazandaran
1 - 3
Persepolis <2>
1 - 2 GHCLB 21:00 FT Rigas Futbola Skola
1 - 1
Din. Moscow
+1 1 - 0 ANHA 21:00 FT <20> Burnley
0 - 1
Liverpool <2> 1
+2 0 - 1 - 21:00 FT <17> Newcastle 3
1 - 0
Aston Villa <12> 4
+0 1 - 0 - 21:00 FT <8> Tottenham 3
0 - 2
Wolves <7> 1
-3/4 0 - 2 ITA 21:00 FT <11> Empoli 1
1 - 1
Cagliari <17> 2
-1/2 1 - 0 - 21:00 FT <19> Genoa 3
1 - 1
Salernitana <20> 2
-1/2 1 - 1 - 21:00 FT <9> Verona 3
4 - 0
Udinese <15> 1
-1/2 2 - 0 trộn 21:00 FT <15> Clermont 4
1 - 2
Saint Etienne <18> 1
-1/4 1 - 0 - 21:00 FT <13> Angers 3
0 - 1
Strasbourg <4> 1
+1/4 0 - 1 - 21:00 FT <12> Stade Brestois 1
5 - 1
Troyes <16> 1
-1/2 2 - 1 - 21:00 FT <9> Nantes 1
1 - 0
Stade Reims <14> 1
-1/4 1 - 0 BDNB 21:00 FT <16> SC Covilha
1 - 2
Benfica B <2>
+1/4 0 - 1 AZEC 21:00 FT Səbail FK
1 - 3
Zire IK
+3/4 1 - 2 POLA 21:00 FT <2> Pogon Szczecin
2 - 1
Zaglebie Lubin <15>
-1 1/4 1 - 0 CROA 21:00 FT <3> Hajduk Split
3 - 1
Slaven Belupo <8>
-1 2 - 0 SRBA 21:00 FT <14> FK Metalac GM
1 - 0
FK Novi Pazar <15>
-1/4 0 - 0 SLOA 21:00 FT <5> Mura 1
2 - 2
NK Bravo <4>
1 - 0 CZEA 21:00 FT <5> Slovacko
0 - 1
Slavia Praha <1>
+1/4 0 - 1 - 21:00 FT <9> Sigma Olomouc
2 - 1
Mlada Boleslav <7>
+0 0 - 0 - 21:00 FT <16> MFk Karvina
1 - 1
Jablonec <12>
+0 0 - 0 INDA 21:00 FT Mumbai
4 - 1
Odisha
-3/4 1 - 0 BRAMG 21:00 FT <4> Caldense/MG
2 - 1
Pouso Alegre/MG <12>
-1/2 0 - 0 BRASP 21:00 FT Inter Limeira/SP
2 - 2
Mirassol/SP
+0 1 - 1
siêu việt Anh

Xem thêm: Đại Học Sân Khấu Điện Ảnh Tp Hcm Tuyển Sinh 2018, Phương Thức Tuyển Sinh Đại Học Sân Khấu

ITB 21:30 FT <9> Ascoli 1
1 - 1
Como <12>
-1/4 1 - 0 - 21:30 FT <3> Brescia
1 - 1
Alessandria <16>
-3/4 0 - 0 - 21:30 FT <1> Lecce
1 - 1
Benevento <7>
-1/2 1 - 1 DUA 21:30 FT <7> Union Berlin 4
0 - 3
B.Dortmund <2> 1
+1/4 0 - 2 BULA 21:30 FT <12> Lok. Sofia 1
1 - 1
Cska Sofia <2>
+1 1 - 1 TBNB 22:00 FT <11> Real Oviedo
3 - 3
Huesca <14>
-1/4 3 - 1 BIA 22:00 FT <1> Union Saint-Gilloise
0 - 1
Sint Truiden <12>
-1 0 - 0 BIB 22:00 FT <2> RWD Molenbeek
1 - 0
Deinze <4>
-1/4 1 - 0 LUXA 22:00 FT <1> Dudelange
1 - 0
Jeunesse Esch <9>
0 - 0 - 22:00 FT <14> Wiltz
0 - 0
Hostert <10>
0 - 0
- 22:00 FT <16> RM Hamm Benfica 1
2 - 4
Racing Union <3>
1 - 2 - 22:00 FT <7> Swift Hesperange
2 - 1
Mondorf-les. <12>
0 - 1 - 22:00 FT <4> UNA Strassen
2 - 3
Etzella Ettelbruc <13>
0 - 1 - 22:00 FT <5> Fola Esch
2 - 4
Differdange <6>
2 - 1 MLTA 22:00 FT <11> Sliema Wanderers
1 - 1
Santa Lucia FC <12>
-1/4 1 - 1 RMNA 22:00 FT <10> UTA Arad
0 - 0
Dinamo Bucuresti <15>
-1 1/4 0 - 0 TBNA 22:15 FT <20> Levante 1 1
2 - 4
Real Betis <3> 2
+1/4 1 - 3 GREA 22:15 FT <2> PAOK
1 - 0
Atromitos <13>
-1 50% 0 - 0 BDNA 22:30 FT <14> Famalicao
5 - 0
Moreirense <16>
-1/4 4 - 0 TSA 22:30 FT <9> Luzern
1 - 0
Sion <7>
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT <1> Zurich
3 - 0
Lugano <4>
-1/2 1 - 0 IRNA 22:30 FT <1> Esteghlal Tehran
1 - 0
Zobahan <11>
0 - 0 HLA 22:45 FT <1> Ajax
5 - 0
Twente <5>
-2 1/4 1 - 0 ALBA 22:45 FT <4> Vllaznia Shkoder
4 - 2
Teuta Durres <6>
3 - 2 GHU17 22:59 FT T.B.Nha U17
2 - 0
Đức U17
1 - 0 TBN3 22:59 FT S.S. Reyes
1 - 0
Talavera
-1/4 0 - 0 - 22:59 FT Cultural Leonesa 1
0 - 1
Salamanca
+0 0 - 0 - 22:59 FT Albacete
3 - 0
Cornella
-3/4 1 - 0 - 22:59 FT Castellon
1 - 3
San Fernando
-1/2 0 - 3 - 22:59 FT Gimnastic T.
1 - 0
Algeciras
-1/2 1 - 0 SCOC 22:59 FT Celtic
4 - 0
Raith Rovers
-2 3/4 1 - 0 BDNB 22:59 FT <18> Varzim
1 - 1
Leixoes <11>
+0 0 - 1 SRBA 22:59 FT <11> FK Kolubara
1 - 0
FK Vozdovac <7>
+1/4 1 - 0 SVKA 22:59 FT <2> Spartak Trnava
1 - 1
Dunajska Stred <4>
-1/4 0 - 1 TNKA 22:59 FT <1> Trabzonspor
2 - 1
Konyaspor <2>
-1/2 1 - 0 - 22:59 FT <14> Kasimpasa
2 - 2
Alanyaspor <5>
-1/2 0 - 1 TNKB 22:59 FT <4> Eyupspor
2 - 0
Bandirmaspor <5>
-1/4 1 - 0 AUTA 22:59 FT <9> Lask
2 - 2
Austria Klagenfurt <4>
-1 1/4 1 - 0 pha 23:05 FT <8> Lens 3
3 - 2
Bordeaux <20> 2
-1 3 - 1 HUNA 23:15 FT <7> Zalaegerzseg
1 - 3
Ferencvaros <1>
+1 1 - 2
ANHA 23:30 FT <11> Leicester đô thị 1
2 - 2
West say đắm Utd <4> 2
+1/4 1 - 1 ITA3 23:30 FT Virtus Entella
1 - 0
Pontedera
-3/4 1 - 0 - 23:30 FT Pistoiese
1 - 1
Siena
+0 1 - 1 - 23:30 FT US Fermana
1 - 1
Pesaro
-1/4 1 - 0 - 23:30 FT Imolese Calcio
0 - 2
Ancona
+0 0 - 0 - 23:30 FT Montevarchi
1 - 1
Carrarese
+0 0 - 0 - 23:30 FT Cesena
3 - 3
Grosseto
-3/4 1 - 2 - 23:30 FT Luchese
0 - 0
Modena
+1/2 0 - 0 DUA 23:30 FT <5> Hoffenheim 2
2 - 0
A.Bielefeld <15>
-1 1/4 1 - 0 POLA 23:30 FT <17> Legia Wars. 1
0 - 1
Warta Poznan <16>
-3/4 0 - 1 CROA 23:30 FT <2> NK Osijek
1 - 0
HNK Rijeka <4>
-1/2 0 - 0 SLOA 23:30 FT <3> O.Ljubljana
1 - 0
Maribor <2>
+1/4 0 - 0 GHCLB 00:00 FT Norrkoping
2 - 0
Orebro
-1 1/4 0 - 0 ITA 00:00 FT <12> Sassuolo 1 4
2 - 2
Roma <7> 2
+1/2 0 - 1 ISRA 00:00 FT <7> Hapoel Haifa
1 - 1
Bnei Sakhnin <6>
+0 1 - 0 MLTA 00:00 FT <3> Birkirkara
1 - 1
Sirens <6>
-1/2 1 - 1 CZEA 00:00 FT <3> Sparta Praha
2 - 2
Vik.Plzen <2>
-1/2 0 - 1 CYPA 00:00 FT <12> Ethnikos Achnas
0 - 1
Pafos FC <5>
+1/2 0 - 1 CRCA 00:00 FT <2> Alajuelense
0 - 1
Dep. Saprissa <4>
-1/2 0 - 0 TBNB 00:15 FT <12> Lugo
1 - 1
Amorebieta <19>
-1/4 1 - 0 - 00:15 FT <22> Alcorcon
0 - 2
Tenerife <3>
+1/2 0 - 1 TBNA 00:30 FT <6> Real Sociedad
2 - 0
Granada <16> 2
-1 một nửa 1 - 0 BIA 00:30 FT <3> Club Brugge
2 - 0
Charleroi <6>
-1 1/4 1 - 0 GREA 00:30 FT <1> Olympiakos
1 - 0
AEK Athens <3>
-1/2 0 - 0 RMNA 00:55 FT <2> Steaua Bucuresti
3 - 2
Chindia Targoviste <11>
-3/4 0 - 2 BDNA 01:00 FT <18> Belenenses
1 - 0
Vitoria Guimaraes <6>
+1/2 0 - 0 MEXA 01:00 FT <5> Pumas UNAM 1
2 - 1
Club Leon <12>
-1/4 2 - 1 ISRA 01:15 FT <11> Beitar Jerusalem 1
2 - 1
Maccabi P.Tikva <14>
+0 0 - 1 PERA 01:15 FT <13> Sporting Cristal 1
2 - 2
Melgar <4> 1
-1/2 1 - 1 BRAPR 01:30 FT <5> Independente SJ/PR
2 - 0
Maringa/PR <8>
-1/4 2 - 0
BRARJ 01:30 FT <5> Audax Rio/RJ
2 - 0
Boavista/RJ <9>
+0 0 - 0 PERA 01:30 FT <12> Atletico Grau
3 - 4
Sport Huancayo <2>
-1/4 1 - 1 BIB 02:00 FT <7> Lommel
3 - 0
Excelsior Virton <8>
-3/4 2 - 0 BRAMG 02:00 FT <8> Villa Nova/MG
1 - 1
URT/MG <9>
-1/4 1 - 0 BRAPR 02:00 FT <2> Cianorte/PR
1 - 1
Operario/PR <1>
+1/4 0 - 1 BRARJ 02:00 FT <1> Fluminense/RJ
1 - 0
Portuguesa/RJ <6>
-1 0 - 0 BRARS 02:00 FT <6> Brasil Pelotas/RS
1 - 1
Novo Hamburgo/RS <8>
-1/4 1 - 1 BRASP 02:00 FT Santos/SP
2 - 1
Ituano/SP
-3/4 1 - 0 COLB 02:00 FT <1> Leones FC
3 - 1
Tigres(COL) <12>
1 - 0 BDNB 02:30 FT <15> SC Farense 1
1 - 1
Academico Viseu <14>
-3/4 1 - 1 ITA 02:45 FT <5> Atalanta 2
1 - 1
Juventus <4> 3
+1/4 0 - 0 pha 02:45 FT <19> Metz 2
1 - 2
Marseille <2> 2
+3/4 0 - 1 GHQG 03:00 FT French St. Martin
1 - 2
Anguilla
1 - 2 TBNA 03:00 FT <13> Espanyol 2 5
2 - 2
Barcelona <4> 1 4
+3/4 1 - 1 TBNB 03:00 FT <7> Las Palmas
0 - 2
Burgos CF <9>
-1 0 - 0 BIA 03:00 FT <18> Beerschot-Wilrijk
2 - 1
Kortrijk <11>
+1/4 2 - 1 ARGLC 03:00 FT Racing Club
0 - 0
Gimnasia LP
-1/4 0 - 0 ARGB 03:00 FT <13> Deportivo Maipu
1 - 1
Ind.Rivadavia <17>
+0 1 - 1 COLB 03:00 FT <15> Llaneros FC
1 - 2
Boyaca Chico <3>
1 - 0 - 03:00 FT <4> Atletico
2 - 2
Fortaleza <5>
1 - 2
- 03:00 FT <9> Real Santander
2 - 3
Barranquilla <10>
2 - 1 URUA 03:00 FT <12> Boston River
0 - 1
Sportivo Cerrito <7>
-1/4 0 - 1 CRCA 03:00 FT <6> Municipal Grecia
2 - 0
Cartagines <5>
+1/4 1 - 0 BDNA 03:30 FT <11> Vizela
0 - 1
Gil Vicente <5>
+0 0 - 1 ARGB 03:30 FT <36> Gim.Mendoza
0 - 1
San Martin SJ <7>
-1/4 0 - 1 PERA 03:30 FT <15> sport Boys
0 - 0
Alianza Lima <9>
+1/2 0 - 0 phân tách 04:00 FT <12> La Serena
1 - 1
Colo Colo <3>
+1 0 - 1 COLA 04:00 FT <6> Santa sắt
1 - 2
Pereira <14>
-1 0 - 1 PARA 04:15 FT <9> Guarani CA
0 - 1
Sol de America <5>
-1/2 0 - 1 BRAPR 04:30 FT <6> Coritiba/PR
0 - 0
Cascavel/PR <3>
-3/4 0 - 0 BRASP 04:30 FT Ponte Preta/SP
1 - 2
Sao Paulo/SP
+1/2 1 - 0 BRAPR 05:00 FT <10> Uniao/PR
3 - 2
Rio Branco/PR <12>
-1/2 0 - 1 BRARJ 05:00 FT <2> Flamengo/RJ
5 - 0
Nova Iguacu/RJ <12>
-2 2 - 0 BRARS 05:00 FT <9> Sao Jose PoA/RS
0 - 0
Ypiranga/RS <2>
+0 0 - 0 - 05:00 FT <1> Gremio/RS
1 - 1
Juventude/RS <11>
-1 0 - 0 ARGB 06:00 FT <11> CA Guemes
1 - 1
Estudiantes BsAs <14>
+0 1 - 1 BRAPR 06:00 FT <9> Azuriz FC/PR
0 - 2
Atletico/PR <4>
+1/4 0 - 2 URUA 06:00 FT <14> CA Penarol
0 - 1
Defensor SC <8>
-1 1/4 0 - 1 COLA 06:05 FT <20> Deportivo Cali 1
0 - 2
Millonarios <4>
-1/4 0 - 1 BRASP 06:30 FT Sao Bernardo/SP
1 - 0
Bragantino/SP
+1/2 0 - 0 phân tách 06:30 FT <2> Univ. Catolica
2 - 1
U. Espanola <11>
-1 1 - 0 PARA 06:30 FT <7> Nacional
2 - 3
Cerro Porteno <3>
+1/4 2 - 1 GHCLB 07:00 FT Real Salt Lake
1 - 4
Viking
+1/4 0 - 1 ARGB 07:15 FT <15> Estudiantes Rio Cuarto
1 - 1
Instituto <18>
+0 0 - 1 COLA 08:10 FT <5> Jag de Cordoba
0 - 2
Deportes Tolima <1>
+1/4 0 - 0 MEXB 10:00 FT <8> Sonora
2 - 3
Leones Negros UdeG <6>
-1/2 2 - 1 TBN3 18:00 Hoãn Linense
-
UE Costa Brava
- GHCLB 19:00 Hoãn Nizhny Nov
-
Tobol Kostanay
- DUC4DB 19:30 Hoãn <5> E.Cottbus
-
Tennis Borussia B. <10>
- CRCA 04:00 Hoãn <3> Santos Guapiles
-
Perez Zeledon <9>
- EGYA 18:59 Hoãn <13> El Gouna
-
Ahly Cairo <1>
- « 14 tháng 02 »
x
Bạn mong mỏi Tắt Quảng Cáo
Có không
Giải đấu:

Ngoại Hạng Anh –VĐQG Tây Ban – VĐQG Italia – VĐQG Đức – VĐQG Pháp – Champions League - World Cup 2018 - U23 Châu Á


Khác:

Lich thi dau bong domain authority - Ket qua bong domain authority truc tuyen - nhận định bóng đá - xe