TRỰC TIẾP LIVERPOOL VS CHELSEA

Link coi trực tiếp soccer Chelsea vs Liverpool 23h30 lúc này 27/2 chung kết Carabao Cup sinh hoạt đâu, trực tuyến công dụng cúp liên đoàn Anh kênh sóng nào.

Bạn đang xem: Trực tiếp liverpool vs chelsea

Trận ước giữa Chelsea vs Liverpool sẽ tiến hành truyền hình trực tiếp trên kênh ON Sports News. Quý người hâm mộ có thể tìm hiểu thêm những đường links dưới đây.

Kết trái trực tuyến phổ biến kết Carabao Cup 2022


Xem thêm: Blog Radio 246: Trượt Đại Học Đừng Đánh Mất Niềm Tin Em Nhé !

Video nguồn FPT láng Đá

Đội hình dự con kiến ra sảnh Chelsea vs Liverpool

Liverpool: Kelleher, Robertson, Dijk, Matip, Alexander-Arnold, Thiago, Fabinho, Henderson, Mané, Jota, Salah

Chelsea: Arrizabalaga, Rüdiger, Silva, Christensen, Alonso, Kovacic, Kanté, Azpilicueta, Ziyech, Pulisic, Havertz


Serie A, bây giờ - 28/02Hạng 2 Tây Ban Nha, bây giờ - 28/02VĐQG Romania, lúc này - 28/02VĐQG Georgia, hôm qua - 27/02VĐQG Hungary, ngày qua - 27/02Hạng độc nhất vô nhị Hungary, ngày qua - 27/02VĐQG Slovenia, hôm qua - 27/02Hạng nhất Slovakia, ngày qua - 27/02VĐQG Serbia, trong ngày hôm qua - 27/02Hạng tuyệt nhất Serbia, hôm qua - 27/02VĐQG Romania, ngày hôm qua - 27/02Hạng tốt nhất Romania, ngày hôm qua - 27/02VĐQG cha Lan, hôm qua - 27/02Hạng nhất tía Lan, ngày hôm qua - 27/02VĐQG Hy Lạp, hôm qua - 27/02VĐQG San Marino, hôm qua - 27/02VĐQG Bosnia, hôm qua - 27/02VĐQG Azerbaijan, hôm qua - 27/02

*
A.Bilbao
Spezia
*
Gil Vicente
Leganes
*
Partizan Beograd
FC FCSB
*
Basel
Lausanne 1 - 2 Luzern
Saburtalo 2 - 1 FC Samgurali Tskhaltubo
Ferencvaros 1 - 1 Gyirmot
Ujpest 3 - 1 Mezokovesd SE
Debrecen 1 - 0 MTK Budapest
Szolnok 0 - 0 Aqvital FC Csakvar
Bekescsaba 0 - 0 Budaors
Gyori ETO 0 - 2 FC Ajka
III Keruleti TVE 0 - 0 Szentlorinc
Nyiregyhaza Spartacus FC 1 - 5 Soroksar SC
Pecsi MFC 3 - 0 Diosgyori VTK
Dorogi FC 0 - 1 Tiszakecske FC
Szeged 2011 1 - 1 Haladas
Budafok 0 - 1 BFC Siofok
Dorogi FC 23:00 Duna Aszfalt TVSE
Mura 0 - 2 Radomlje
Olimpija Ljubljana 2 - 2 Koper
FC Petrzalka 1898 0 - 1 Zilina B
FC STK 1914 Samorin 1 - 1 Humenne
Kolubara 0 - 1 FK Metalac
Zeleznicar Pancevo 1 - 2 FK IMT Beograd
Rapid Bucuresti 1 - 1 Dinamo Bucuresti
ACS Champions FC Arges 0 - 0 FC Voluntari
Botosani 0 - 0 CS Mioveni
Hermannstadt 6 - 0 FC Dunarea Calarasi
Piast Gliwice 0 - 0 Gornik Zabrze
Jagiellonia Bialystok 1 - 1 Warta Poznan
Radomiak Radom 2 - 0 Lechia Gdansk
Slask Wroclaw 0 - 0 Zaglebie Lubin
Puszcza Niepolomice 1 - 0 Resovia
GKS Jastrzebie 1 - 1 LKS Lodz
GKS Tychy 71 0 - 0 Podbeskidzie Bielsko-Biala
Sandecja Nowy Sacz 1 - 1 GKS Katowice
Panetolikos 0 - 0 NFC Volos
PAOK FC 1 - 1 Ionikos
Virtus Acquaviva 1 - 2 San Giovanni
Cosmos 0 - 1 SP Libertas
Radnik Bijeljina 3 - 1 Posusje
Rudar Prijedor 0 - 1 Zrinjski Mostar
Sabah FK 0 - 1 FK Neftchi
Sumqayit 0 - 4 FK Qabala