LICH THI ĐÂU BÔNG DA HÔM NAY


Bạn đang xem: Lich thi đâu bông da hôm nay

Lịch bóng đá Hạng 2 người tình Đào Nha
LịchKQ

18:00 Nacional da Madeira?-?Clube Desportivo Trofense

21:00 Rio Ave?-?Porto B

22:30 Leixoes?-?Estrela da Amadora

22:30 SC Farense?-?Vilafranquense


Lịch soccer Hạng 2 Đức
LịchKQ

19:30 Jahn Regensburg?-?Fortuna Dusseldorf

19:30 Hamburger SV?-?Werder Bremen

19:30 Heidenheimer?-?SV Sandhausen


Lịch đá bóng Hạng 2 Nhật Bản
LịchKQ

11:00 Ventforet Kofu?-?Oita Trinita

11:00 Roasso Kumamoto?-?Montedio Yamagata

12:00 Yokohama FC?-?V-Varen Nagasaki

12:00 Thespa Kusatsu?-?Zweigen Kanazawa FC

12:00 Machida Zelvia?-?Grulla Morioka

12:00 Mito Hollyhock?-?Vegalta Sendai

12:00 Fagiano Okayama?-?Tokushima Vortis

12:00 Renofa Yamaguchi?-?Blaublitz Akita

12:00 Tokyo Verdy?-?Tochigi SC


Lịch bóng đá Peru
LịchKQ

22:59 thể thao Boys?-?FC Carlos Stein

01:15 Alianza Atletico Sullana?-?Alianza Lima

03:00 AD Tarma?-?Deportivo Municipal

03:30 Universitario De Deportes?-?Univ.Cesar Vallejo

04:00 Alianza Lima?-?UTC Cajamarca

04:00 sport Huancayo?-?Cienciano

04:00 Sporting Cristal?-?Alianza Atletico Sullana

04:00 Ayacucho Futbol Club?-?Universitario De Deportes

04:00 Atletico Grau?-?Deportivo Municipal

04:00 Cusco FC?-?AD Tarma

04:00 FBC Melgar?-?Academia Deportiva Cantolao

04:00 sport Boys?-?Carlos Manucci

04:00 Univ.Cesar Vallejo?-?FC Carlos Stein


Lịch bóng đá Bulgaria
LịchKQ

20:15 Lokomotiv Sofia?-?Cherno More Varna


Lịch soccer Tunisia
LịchKQ

20:00 US Ben Guerdane?-?Etoile Metlaoui

20:00 U.S.Monastir?-?Rejiche


Lịch bóng đá Hạng nhất ba Lan
LịchKQ

18:40 GKS Tychy?-?Podbeskidzie Bielsko-Biala

21:00 Sandecja Nowy Sacz?-?GKS Katowice

00:00 Chrobry Glogow?-?Gornik Polkowice


Lịch bóng đá Paraguay
LịchKQ

04:00 Guairena?-?Cerro Porteno

06:15 Tacuary?-?Libertad


Lịch bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc
LịchKQ

11:30 FC Anyang?-?Chungnam Asan

14:00 Gwangju Football Club?-?Daejeon Citizen

14:00 Gyeongnam FC?-?Busan I Park


Lịch soccer Hạng 3 Pháp
LịchKQ

21:15 Le Mans?-? Stade Lavallois MFC


Lịch bóng đá Hạng 3 Đức
LịchKQ

19:00 BFC Viktoria 1889?-?SC Freiburg (Youth)

20:00 Borussia Dortmund (Youth)?-?SV Wehen Wiesbaden


Lịch đá bóng Vđqg Colombia
LịchKQ

04:05 Union Magdalena?-?Deportivo Cali

06:10 Atletico Bucaramanga?-?Atletico Nacional Medellin

08:15 America de Cali?-?Deportiva Once Caldas


Lịch bóng đá Venezuela
LịchKQ

02:00 Estudiantes Merida FC?-?Deportivo Tachira

04:30 Zulia FC ?-?Deportivo Lara


Lịch bóng đá Serbia
LịchKQ

00:00 Crvena Zvezda?-?Partizan Belgrade


Lịch đá bóng Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
LịchKQ

17:30 Umraniyespor?-?Samsunspor

17:30 Bandirmaspor?-?Adanaspor

20:00 Erzurum BB?-?Ankaragucu

22:59 Istanbulspor?-?Kocaelispor


Lịch đá bóng Hạng 2 Mexico
LịchKQ

01:00 Club Chivas Tapatio?-?Cimarrones de Sonora


Lịch soccer Singapore
LịchKQ

16:30 Lion city Sailors?-?Hougang United FC


Lịch đá bóng Hạng 2 Romania
LịchKQ

23:30 Hermannstadt?-?Dunarea Calarasi


Lịch bóng đá Hạng 2 tía Lan
LịchKQ

19:00 Radunia Stezyca?-?Chojniczanka Chojnice

22:00 Stal Rzeszow?-?KP Calisia Kalisz

23:00 Wisla Pulawy?-?Pogonmazovik

23:15 Ruch Chorzow?-?Lech II Poznan


Lịch đá bóng Hạng 2 Hy Lạp
LịchKQ

19:00 Levadiakos?-?Zakynthos

19:45 Pierikos?-?Almopos Arideas

19:45 Kalamata AO?-?Giorgos Karaiskakis

19:45 AE Kifisias?-?Asteras Vlachioti

19:45 Anagenisi Karditsa?-?Niki Volou

19:45 AO Episkopis Rethymno?-?Diagoras

19:45 Iraklis?-?Trikala

19:45 Rhodos FC?-?Kissamikos

19:45 Panserraikos?-?AEL Larisa

19:45 Irodotos?-?Ierapetra

19:45 Egaleo Athens?-?Kallithea

22:00 SKODA Xanthi?-?AO Kavala


Lịch đá bóng Hạng 2 Serbia
LịchKQ

19:00 FK Zeleznicar Pancevo?-?IMT Novi Beograd


Lịch đá bóng Uruguay
LịchKQ

03:00 CA Penarol?-?Nacional Montevideo


Lịch bóng đá Zimbabwe
LịchKQ

20:00 Dynamos FC?-?Chicken Inn

20:00 Bulawayo Chiefs?-?Highlanders

20:00 Manica Diamond?-?Capps linked

20:00 Whawha FC?-?Herentals FC


Lịch đá bóng Ngoại hạng Ethiopia
LịchKQ

19:00 Fasil Kenema?-?Dire Dawa

22:00 Adama City?-?Awassa Kenema


Lịch bóng đá Hạng 1 phái nữ Síp
LịchKQ

16:00 Lefkothea Latisa (w)?-?Nea Salamis Famagusta (w)

16:00 Aris Limassol (w)?-?Lakatamia FC (w)


Lịch đá bóng Hạng 2 Albania
LịchKQ

20:00 Besa Kavaje?-?FK Vora

20:00 Butrinti Sarande ?-?Apolonia Fier

20:00 Pogradeci?-?Erzeni

20:00 Terbuni Puke?-?KF Maliqi


Lịch đá bóng Hạng nhì Bulgaria
LịchKQ

17:45 Marek Dupnitza?-?Minyor Pernik

19:00 FC Hebar Pazardzhik?-?Botev Plovdiv II

19:00 Ludogorets Razgrad II?-?Sportist Svoge

19:00 CSKA 1948 Sofia II?-?Spartak Varna


Lịch bóng đá Tanzania
LịchKQ

18:00 Ruvu Shooting?-?Dodoma Jiji FC

20:00 Tanzania Prisons?-?Mbeya thành phố

22:59 Young Africans?-?Kagera Sugar


Lịch đá bóng Hạng 4 Hàn Quốc
LịchKQ

13:00 Daejeon Hana Citizen II?-?Jeonbuk Hyundai Motors II)

13:00 Goyang KH FC)?-?Geoje Citizen

13:00 Pyeongtaek Citizen?-?Seoul United


Lịch bóng đá Siêu hớt tóc Indonesia
LịchKQ

18:15 Persiraja Aceh?-?Barito Putera

20:45 Arema Malang?-?Persik Kediri


Lịch bóng đá Hạng 2 Croatia
LịchKQ

21:00 NK Croatia Zmijavci ?-?Bijelo Brdo


Lịch đá bóng Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
LịchKQ

17:00 S.Urfaspor?-?Zonguldak

17:00 Usakspor?-?Akhisar Bld.Geng

17:00 Ankarademirspor?-?Erzincanspor

17:00 Eskisehirspor?-?Anadolu Selcukluspor

17:00 Bursa Niluferspor AS?-?Bukaspor

17:00 Bayburt Ozel Idare?-?Bodrumspor

17:00 Kirsehir Koyhizmetleri?-?Ispartaspor

17:00 Nazillispor?-?Tarsus Idman Yurdu

17:00 Pazarspor?-?Amedspor

17:00 Diyarbakirspor?-?Adiyamanspor

17:00 Ergene Velimese ?-?Nigde Belediyespor

17:00 Etimesgut Belediye Spor?-?Afjet Afyonspor

17:00 Sakaryaspor?-?Inegolspor

17:00 Sariyer?-?Corum Belediyespor

17:00 Serik Belediyespor?-?Ankaraspor FK

17:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor?-?Belediye Vanspor

17:00 Turgutluspor?-?Hekimoglu Trabzon


Lịch bóng đá Hạng 2 Hungary
LịchKQ

20:00 Pecsi MFC?-?Diosgyor VTK

20:00 Szolnoki MAV FC?-?Csakvari TK

20:00 Bekescsaba?-?Budaorsi SC

20:00 Dorogi FC?-?Duna-Tisza

20:00 Gyori ETO?-?FC Ajka

20:00 III.Keruleti TUE?-?Szentlorinc SE

20:00 Nyiregyhaza?-?SOROKSAR

23:00 Szegedi AK?-?Szombathelyi Haladas

23:00 Dafuji cloth MTE?-?Bodajk FC Siofok


Lịch đá bóng Rwanda
LịchKQ

20:00 Etincelles?-?Etoile de LEst

20:00 Kiyovu FC?-?Gicumbi FC


Lịch bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ đội B
LịchKQ

17:00 Kestel?-?Carsambaspor

17:00 Agri 1970 Spor?-?Ceyhanspor

17:00 Kizilcabolukspor?-?Yesilyurt Belediyespor

17:00 dẻo Lin Jissbon?-?Kardemir Karabukspor

17:00 Kusadasispor?-?Darica Genclerbirligi

17:00 Cankaya FK?-?Karaman Belediyesi Spor

17:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor?-?Yomraspor

17:00 Fethiyespor?-?Orduspor

17:00 Aksarayspor?-?Sile Yildizspor

17:00 Celspor?-? EdirnesporGenclik

17:00 Bayrampasa?-?Yeni Orduspor

17:00 Elazig Belediyespor?-?Erzin Belediyespor

17:00 76 Igdir Belediye spor?-?Yeni Altindag BS

17:00 Sancaktepe Belediye Spor?-?Nevsehirspor Genclik

17:00 Bergama Belediyespor?-?Fatsa Belediyespor

17:00 Catalca Spor?-?Elazigspor

17:00 Artvin Hopaspor?-?Utkoi

17:00 Kahta 02 Spor?-?Erbaaspor S

17:00 Karaman Belediyespor?-?Batman Petrolspor

17:00 Karsiyaka?-?Gumushanespor

17:00 Kelkit Belediye Hurriyet?-?Hendek Spor

17:00 Turk Metal Kirikkale?-?Ofspor

17:00 Baskent Gozgozler?-?Yldrm Belediyesispor

17:00 Modafen Spor?-?Tepecik Bld

17:00 Osmaniyespor?-?Kutahyaspor


Lịch bóng đá Hạng 2 Slovakia
LịchKQ

16:30 FC Artmedia Petrzalka?-?MSK Zilina B

16:30 STK Samorin?-?Humenne


Lịch soccer SPB Brazil
LịchKQ

19:00 4 de Julho?-?Parnahyba PI


Lịch soccer Portugal Liga 3

Xem thêm: Kết Thúc Phim Zippo Mù Tạt Và Em Như Thế Nào, Zippo Mù Tạt Và Em: Kết Thúc Đẹp Giữa Huy Và Lam!

LịchKQ

18:00 Amora FC?-?FC Caldas

22:00 CF Canelas 2010?-?Montalegre

22:00 Pevidem SC?-?Oliveirense

22:00 Cova Piedade?-?Vitoria Setubal


Lịch soccer U23 trác việt Anh
LịchKQ

20:00 Birmingham đô thị U23?-?Middlesbrough U23


Lịch soccer Liên đoàn Burundi
LịchKQ

20:00 Flambeau du Centre?-?BS Dynamic

20:00 Vitalo?-?Le Messager Ngozi

20:00 đứng đầu Junior?-? Rukinzo FC


Lịch bóng đá Portugal Campeonato Nacional
LịchKQ

22:00 Mirandela?-?Marr Tino

22:00 Sal gadacz?-?Camacha

22:00 Aidan Heinus?-?GD Fontinhas

22:00 Sacavenense?-?O.Elvas

22:59 Ideal?-?Pero pinheiro

22:59 Praiense?-?ARC Oleiros


Lịch đá bóng Brazil Campeonato Paulista
LịchKQ

21:00 Corinthians Paulista (SP)?-?Bragantino

02:00 Inter de Limeira?-?Palmeiras

04:30 Santos?-?Gremio Novorizontin

06:30 Botafogo SP?-?Sao Bernardo


Lịch bóng đá Giải trẻ con Ả Rập Xê Út
LịchKQ

19:50 Al-Nasr (Youth)?-?Al-Ettifaq (Youth)

19:50 Al-Hilal (Youth)?-?Al Raed U20

20:25 Al-Ittihad (Youth)?-?Al Ahli Jeddah (Youth)


Lịch soccer The lowlands Scotland
LịchKQ

22:00 Celtic B?-?Stirling University


Lịch đá bóng Vô địch Rio de Janeiro
LịchKQ

01:00 Volta Redonda?-?Nova Iguacu

02:00 Flamengo?-?Resende-RJ

05:00 Portuguesa RJ?-?Botafogo RJ


Lịch đá bóng Giải Danh dự Aruba
LịchKQ

05:00 SV Estrella?-?SV Deportivo Nacional


Lịch bóng đá Hạng 2 Áo
LịchKQ

16:30 SK Vorwarts Steyr?-? SKU Amstetten


Lịch soccer Hạng B giải con trẻ Y
LịchKQ

17:00 Crotone U19?-?Benevento (Youth)


Lịch soccer Ngoại hạng Malta
LịchKQ

20:00 Birkirkara FC?-?Santa Lucia

22:00 Balzan FC?-?Sirens

00:00 Gzira United?-?Mosta FC


Lịch đá bóng Siêu quắp U20 Kenya
LịchKQ

19:00 Kakamega Homeboyz?-?Bidco United

19:00 FC Talanta?-?Posta Rangers

19:00 Bandari?-?Gor Mahia

19:00 AFC Leopards?-?Vihiga Bullets


Lịch đá bóng Vô địch Mexico nữ
LịchKQ

01:00 Puebla (w)?-?Unam Pumas (w)

06:00 Juarez FC (w)?-?Toluca (w)

06:00 Saint Louis Athletica (w)?-?Chivas Guadalajara (w)


Lịch soccer Mexico U20
LịchKQ

22:00 CDSyC Cruz Azul U20?-?Santos Laguna U20


Lịch bóng đá Hạng 3 Croatia
LịchKQ

17:00 GAJ Mace?-?NK Udarnik Kurilovec

20:30 NK Gornja Vrba?-?NK Granicar Zupanja


Lịch bóng đá Argentina Prim C Metropolitana
LịchKQ

03:00 Talleres Rem de Escalada?-?Canuelas FC


Lịch soccer Hạng 1 Mato Grosso Brazil
LịchKQ

02:00 Uniao Rondonopolis MT?-?Sport Sinop


Lịch đá bóng Hạng 2 Senegal
LịchKQ

23:30 Demba Diop?-?Oslo FA


Lịch đá bóng Vô địch non sông Togo
LịchKQ

19:00 Entente 2?-?AS OTR

19:00 Sara FC?-?Unisport de Sokode

22:00 AS Togo-Port?-?Anges FC


Lịch đá bóng Ngoại hạng Ghana
LịchKQ

22:00 Aduana Stars?-?Karela United FC

22:00 Asante Kotoko FC?-?Ghana Dream FC

22:00 Ashanti Gold?-?Techiman Eleven Wonders

22:00 Berekum Chelsea?-?Bibiani Gold Stars

22:00 Elmina Sharks?-?Accra Lions

22:00 Medeama SC?-?Bechem United


Lịch đá bóng U21 Ả Rập Thống Nhất
LịchKQ

21:30 Wasl Dubai U21?-?Al Wahda Abu Dhabi U21

21:30 Al-Dhafra U21?-?Banni Yas U21


Lịch soccer Cúp chị em Thụy Điển
LịchKQ

19:45 Bollstanas Sk (w)?-?Umea IK (w)

21:00 BK Hacken (W)?-? KIF Orebro DUFF (w)

21:00 Hammarby (w)?-?Brommapojkarna (w)

21:00 Alingsas (w)?-?Linkopings (w)

21:00 FC Rosengard (w)?-?Vaxjo (w)

22:00 Eskilstuna United (w)?-?Pitea IF (w)


Lịch đá bóng ngoại hạng Nigeria
LịchKQ

22:00 Wikki Tourist?-?Gombe United

22:00 Kwara United?-?Niger Tornadoes FC

22:00 MFM FC?-?Sunshine Stars FC

22:00 Plateau United?-?Akwa United


Lịch bóng đá Cúp Liên Đoàn Guatemala
LịchKQ

09:00 Xelaju MC?-?Guastatoya

01:00 CD Puerto de Iztapa?-?CSD Municipal

01:00 Malacateco?-?CSD Solola

04:00 Nueva Concepcion?-?Santa Lucia Cotzumalguapa

06:00 C.S.D. Comunicaciones?-?Antigua GFC


Lịch soccer Hạng 2 Nicaragua
LịchKQ

21:00 CS Municipal?-?CD El 26


Lịch soccer Hạng độc nhất Đan Mạch
LịchKQ

19:30 Herfolge Boldklub Koge?-? Jammerbugt

21:00 AC Horsens?-?Hvidovre IF


Lịch đá bóng Cúp Liên Đoàn thiếu nữ Iceland
LịchKQ

21:00 Fylkir (w)?-?Keflavik (w)

21:00 UMF Selfoss (w)?-?IBV Vestmannaeyjar (w)

22:00 Afturelding (w)?-?Thor KA Akureyri (w)


Lịch soccer Hạng tuyệt nhất Síp
LịchKQ

21:00 Doxa Katokopias?-?PAEEK

00:00 Olympiakos Nicosia FC?-?Ethnikos Achnas FC


Lịch bóng đá Morocco League Women
LịchKQ

18:00 Chabab Atlas Khenifra (W) ?-?SC Chabab Mohammedia (w)


Lịch soccer U20 Costa Rica
LịchKQ

22:00 Deportivo Saprissa U20?-?Santos de Guapiles U20


Lịch bóng đá India Delhi League Women
LịchKQ

13:30 Eves SC (W)?-?Signature (W)

16:00 Royal Rangers FC (W)?-?Growing Star (W)


Lịch đá bóng CONCACAF Women Under 20
LịchKQ

03:00 Puerto Rico (w) U20?-?USA (w) U20

03:00 St. Kitts and Nevis (w) U20?-?Trinidad Tobago (w) U20

06:00 Nicaragua (w) U20?-?Dominican Republic (w) U20

06:00 El Salvador (w) U20?-?Canada (w) U20


Lịch đá bóng Hạng 2 Costa Rica
LịchKQ

00:00 Municipal Liberia?-?San Jose Costa Rica

00:00 Santa Ana?-? CS Uruguay De Coronado


Lịch đá bóng Vô địch Alagoas Brazil
LịchKQ

02:00 Jacyoba AC?-?Murici

02:00 CRB AL?-?Desportivo Alianca AL

02:00 CRB XI?-?Desp Alianca AL(U20)


Lịch đá bóng Luxembourg
LịchKQ

22:00 Swift Hesperange?-?Red Boys Differdange

22:00 Jeunesse Esch?-?Hostert

22:00 Progres Niedercorn?-?Fola Esch

22:00 Rodange 91?-?Etzella Ettelbruck

22:00 UNA Strassen?-?Victoria Rosport

22:00 FC Wiltz 71?-?CS Petange

22:00 Hamm RM Benfica FC?-?US Mondorf-les-Bains


Lịch bóng đá Play-off Ecuador
LịchKQ

02:00 Gualaceo SC?-?Cumbaya FC

04:30 9 de Octubre?-?Mushuc Runa

07:00 Independiente Jose Teran?-?Club sport Emelec


Lịch bóng đá Spain Primera Division RFEF
LịchKQ

18:00 Real Balompedica Linense?-?Baleares